Amplifier SLOE SL-A1000D - Mono Class D 1000W Đức
6 768 750₫ 7 125 000₫ -5%
SLOE SL-A1000D là amplifier mono Class D chuyên đẩy subwoofer, công suất 500W RMS @4Ω và 1000W RMS @2Ω. Thiết kế Class D hiệu suất cao >85%, tiêu thụ điện ít, sinh nhiệt thấp – lý tưởng cho hệ thống âm thanh ô tô.
S/N ratio >100dB và THD <0.05% cho bass sạch, sâu, chắc nịch không lẫn nhiễu. Damping Factor >300 kiểm soát subwoofer chặt chẽ, ngăn cone rung thừa. Tích hợp Low Pass Filter điều chỉnh 40-250Hz và Bass Boost 0-12dB @45Hz.
Thông Số Kỹ Thuật
LoạiMono Class D
Công suất @4Ω500W RMS
Công suất @2Ω1,000W RMS
Tần số10Hz – 250Hz
S/N Ratio>100dB
THD<0.05%
Damping Factor>300
Low Pass Filter40Hz – 250Hz
Bass Boost0 – 12dB @45Hz
InputRCA + High-Level
Kích thước350 x 200 x 55mm
Trọng lượng3.2kg
Hiệu suất>85%
Bảo vệQuá tải, ngắn mạch, quá nhiệt, DC offset
Xuất xứĐức (Germany)
Bảo hành24 tháng
Ưu Điểm
  • 1000W @2Ω – công suất mạnh mẽ cho sub 10-12 inch
  • S/N >100dB – bass cực sạch, không nhiễu nền
  • Damping Factor >300 – kiểm soát sub chặt chẽ, bass chắc nịch
  • Class D hiệu suất 85% – tiết kiệm điện, ít nóng
Chia sẻ: Facebook Zalo
Đánh giá sản phẩm
4.6
8 đánh giá
5
C
Cao Thị Tâm
12/03/2026
Nóng quá trời, sợ chết máy
H
Huy Ly
Dang dong tien
Giao hang nhanh, san pham chat luong. Am bass day, mid ngot, treble sac net.
B
Bùi Bảo Nam
Siêu mạnh, nghe bass ngầu
Amp SLOE SL-A1000D chơi 1000W ròng rã mà không nóng, bass sâu như núi lửa. Loa 12 inch cắm vào nghe y như ở club, thích mê! Giá hơi chát nhưng xứng đáng.
N
Nam Ly
Hang xin gia tot
Chat luong vuot xa ky vong. Bass manh me nhung khong bi bum, mid trong, treble muot.
T
Tuan Hoang
Am thanh cuc dinh
L
Lam Ly
Hang xin gia tot
Rat hai long, am thanh ro rang tung chi tiet. Nghe nhac bolero rat tuyet voi.
D
Duc Truong
Dang dong tien
Rat an tuong voi chat luong am thanh. Lap dat de dang, tuong thich tot voi he thong xe.
M
Mai Hải Phúc
Dễ dùng nhưng dây hơi ngắn
Viết đánh giá
Sản phẩm liên quan
Hertz product -42%
Hertz
Hertz ML Power 4 Amplifier
Hertz product -42%
Hertz
Hertz ML Power 5 Amplifier
Hertz product -42%
Hertz ML Power 1 Amplifier
Hertz product -42%