Blaupunkt BPP-MR65B
3 150 000₫ 5 400 000₫ -42%
Tổng quan
Blaupunkt BPP-MR65B là loa mid-bass 6.5 inch thuộc dòng BPP component của thương hiệu Blaupunkt, được thiết kế đặc biệt cho dải trung-thấp trong hệ thống âm thanh xe hơi. Loa này không chỉ mang lại chất lượng âm thanh đỉnh cao mà còn phù hợp làm driver chính trong hệ thống component ô tô.
Đặc điểm nổi bật
  • Tần số đáp ứng rộng: BPP-MR65B có tần số đáp ứng từ 20Hz đến 18kHz, đảm bảo chất lượng âm thanh trọn vẹn trong dải tần.