Đặc điểm nổi bật
Ứng dụng thực tế
Lý do nên mua
Đánh giá sản phẩm
Dung thu mot tuan roi, cang nghe cang thich. Am thanh rat chi tiet va tu nhien.
Lap len xe nghe khac biet hoan toan. Am thanh day, trong va co chieu sau.
Rat an tuong voi chat luong am thanh. Lap dat de dang, tuong thich tot voi he thong xe.
Rat hai long, am thanh ro rang tung chi tiet. Nghe nhac bolero rat tuyet voi.
Công suất 400W khá ổn, nhưng tôi phải chỉnh EQ lại mới vừa tai. Kết nối Bluetooth khá ổn định, ít lag. Chất liệu nhựa cứng cáp nhưng nhìn hơi bình dân so với giá.
Viết đánh giá
Sản phẩm liên quan
-38%
HOT
Loa 2-Way Alchimist AS-G65 Component Speaker Màng Nhôm Trắng Sang Trọng, Công Suất 130W Mạnh Mẽ
-24%
Loa cánh phân tần 3 way - Loa DATASAT 3 way SAT Q3 chất lượng âm thanh từ Mỹ đẳng cấp cao
-23%