1 800 000₫ 3 200 000₫ -44%
Công suất tối đa: 2200 W
Công suất định mức:
+ 70W RMS x 2 kênh (4Ω)
+ 100W RMS x 2 kênh (2Ω)
+ 200W RMS x 1 kênh (4Ω)
+ Băng thông tần số: 10Hz ~ 30kHz
+ Tỷ lệ tín hiệu/nhiễu: >90dB
+ Điện áp hoạt động: 200mV ~ 8V
+ Độ méo tạp âm: <0,15%
+ Kích thước bao bì: 26,5 x 26 x 7,5 cm
+ Trọng lượng: 1,75 kg
- Tỷ lệ tín hiệu/nhiễu: >90dB
- Bảo vệ quá tải, ngắn mạch, và quá nhiệt
- Kích thước nhỏ gọn, dễ lắp đặt
- Điện áp hoạt động: 12V DC
####
Bộ Khuếch Đại Âm Thanh Ô Tô Kỹ Thuật Số Chất Lượng Cao DSP 2 kênh lắp đặt sub gầm đôi cho xe ô tô
* Thiết kế nhôm nguyên khối giúp tản nhiệt nhanh và mang tính thẩm mỹ cực cao
* Thông số kích thước:
+ Chiều dài: 22,4 cm
+ Chiều rộng: 21 cm
+ Chiều cao: 5,5 cm
* Thông số kỹ thuật
Công suất tối đa: 2200 W
Công suất định mức:
+ 70W RMS x 2 kênh (4Ω)
+ 100W RMS x 2 kênh (2Ω)
+ 200W RMS x 1 kênh (4Ω)
+ Độ méo tạp âm: <0,15%
+ Trọng lượng: 1,75 kg
- Điện áp hoạt động: 12V DC
DSP 2 kênh Alchimist AD2C-2200
DSP 2 kênh Alchimist AD2C-2200
DSP 2 kênh Alchimist AD2C-2200
DSP 2 kênh Alchimist AD2C-2200
Chia sẻ: Facebook Zalo
Đánh giá sản phẩm
5.0
5 đánh giá
5
P
Phan Hữu Mai
09/02/2026
Kiểu Kỹ Thuật Số Độc Đáo
Đ
Đinh Xuân Tuấn
Trải Nghiệm Âm thanh Bền Vững
L
Lưu Văn Phượng
Chất Lượng Âm thanh Tuyệt vời
N
Ngô Đức Khánh
Khuếch Đại Âm Thanh Hoàn Hảo
Alchimist AD2C-2200 DSP là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu âm thanh chuẩn cao cấp. Công suất mỗi kênh lên tới 135W, đáp ứng tốt cả nhu cầu giải trí cơ bản lẫn chơi game xe hơi. So với các sản phẩm cùng phân khúc, nó tỏ ra vượt trội về độ trong và chi tiết.