DSP ALCHIMIST AD10H-700 - 10 Kênh Bluetooth 5.0
1 800 000₫ 2 300 000₫ -22%
  • Thương hiệu: ALCHIMIST
  • Mã hiệu: AD10H-700
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Bảo hành: 24 tháng
  • Danh mục: DSP Amplifier
DSP ALCHIMIST AD10H-700 - 10 Kênh Compact
ALCHIMIST AD10H-700 là DSP amplifier 10 kênh siêu mỏng chỉ 30mm. Vỏ nhôm brushed đen, kết nối Bluetooth 5.0 APTX Lossless. Thiết kế nhỏ gọn dễ lắp đặt dưới ghế hoặc sau taplo.
Thông Số Kỹ Thuật
Loại DSP Amplifier Class AB
Số kênh 10 (4 high-level + 6 line-level + 2 AUX input)
Công suất 4 x 85W @4Ω
Tần số 20Hz – 20,000Hz
S/N Ratio >92dB
THD <0.01%
EQ 31 band
Trở kháng
Bluetooth 5.0 APTX Lossless (15m)
Vỏ Nhôm brushed đen
Kích thước 170 x 125 x 30mm
Trọng lượng 0.8kg
Điện áp 10V – 15V