Helix Ci3 K100.2FM-S3 là bộ loa component 2-way 100mm (4 inch) thuộc dòng Compose Intelligence Ci3 của Helix - Audiotec Fischer, Đức. Sản phẩm này bao gồm tweeter và woofer 100mm cùng với crossover riêng biệt, tạo nên một giải pháp âm thanh chất lượng cao trong kích thước nhỏ gọn chỉ 4 inch.
Đặc điểm nổi bật (5-6 điểm)
- Tweeter và woofer 100mm: Cả tweeter và woofer đều có đường kính 100mm, đảm bảo độ chi tiết cao và chất âm mượt mà cho mọi thể loại nhạc.
Ứng dụng thực tế
Sản phẩm này phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng, bao gồm:
- Kiểm tra âm thanh trước khi thay thế hoặc nâng cấp hệ thống loa chính trong xe hơi.
- Thử nghiệm độ chi tiết và độ trung thực của âm thanh ở vị trí tần số thấp và cao trong xe hơi.
Lý do nên mua
Đánh giá sản phẩm
Giao hang nhanh, san pham chat luong. Am bass day, mid ngot, treble sac net.
Shop tu van nhiet tinh, san pham dung chat luong. Se ung ho tiep.
Thiet ke dep, chat luong gia cong tot. Am thanh cuc ky an tuong.
Da lap cho xe duoc mot thang, am thanh cai thien ro ret so voi loa zin. Gia hop ly.
Viết đánh giá
Sản phẩm liên quan
-38%
HOT
Loa 2-Way Alchimist AS-G65 Component Speaker Màng Nhôm Trắng Sang Trọng, Công Suất 130W Mạnh Mẽ
-24%
Loa cánh phân tần 3 way - Loa DATASAT 3 way SAT Q3 chất lượng âm thanh từ Mỹ đẳng cấp cao
-23%