Helix Ci3 K100.2FM-S3 MK2
8 750 000₫ 15 000 000₫ -42%
  • Thương hiệu: Helix
  • Mã hiệu: Ci3 K100.2FM-S3 MK2
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Danh mục: Loa Component
Tổng quan
Helix Ci3 K100.2FM-S3 MK2 là phiên bản nâng cấp của bộ loa component 100mm từ thương hiệu nổi tiếng Helix - Audiotec Fischer, Đức. Đây không chỉ là một sản phẩm âm thanh xe hơi chất lượng cao mà còn phù hợp với các hệ thống âm thanh ô tô chuyên nghiệp.
Đặc điểm nổi bật
  • Driver 100mm: Với kích thước loa chỉ 4 inch, Ci3 K100.2FM-S3 MK2 vẫn đáp ứng được nhu cầu về âm thanh mạnh mẽ và chi tiết, thích hợp cho các không gian nhỏ như cabin xe hơi.
  • Công suất xử lý cao: Bộ loa có khả năng xử lý công suất lên tới 50W RMS, phù hợp với nhiều hệ thống âm thanh ô tô khác nhau.