Bộ Loa Helix Ci3 K165.2FM-S2 là một trong những dòng loa component 2-way với kích thước 165mm (6.5 inch) thuộc bộ sưu tập Ci3 của thương hiệu Helix, Audiotec Fischer từ Đức. Bộ loa này được thiết kế dành riêng cho các hệ thống âm thanh xe hơi, mang đến chất lượng âm thanh đỉnh cao ngay tại không gian nội thất ô tô.
Đặc điểm nổi bật
- Kích thước và phù hợp: Với đường kính 165mm, loa Ci3 K165.2FM-S2 hoàn toàn phù hợp với nhiều vị trí lắp đặt như loa cửa xe, giúp tối ưu hóa không gian nội thất mà vẫn đảm bảo chất lượng âm thanh.
Ứng dụng thực tế
Lý do nên mua
Đánh giá sản phẩm
Lap len xe nghe khac biet hoan toan. Am thanh day, trong va co chieu sau.
Chat luong vuot xa ky vong. Bass manh me nhung khong bi bum, mid trong, treble muot.
San pham chinh hang, gia tot hon nhieu noi khac. Am thanh rat ok.
Hang chinh hang, dong goi can than. Am thanh trung thuc, bass chac, treble trong.
Thiet ke dep, chat luong gia cong tot. Am thanh cuc ky an tuong.
Viết đánh giá
Sản phẩm liên quan
-38%
HOT
Loa 2-Way Alchimist AS-G65 Component Speaker Màng Nhôm Trắng Sang Trọng, Công Suất 130W Mạnh Mẽ
-24%
Loa cánh phân tần 3 way - Loa DATASAT 3 way SAT Q3 chất lượng âm thanh từ Mỹ đẳng cấp cao
-23%