Helix Ci3 W165FM-S2
3 150 000₫ 5 400 000₫ -42%
  • Thương hiệu: Helix
  • Mã hiệu: Ci3 W165FM-S2
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Danh mục: Loa Component
Tổng quan
Helix Ci3 W165FM-S2 là loa woofer 165mm (6.5 inch) thuộc dòng Ci3 của Helix - Audiotec Fischer, một thương hiệu âm thanh xe hơi hàng đầu từ Đức. Loa này được thiết kế với chất lượng âm thanh đỉnh cao và khả năng tích hợp dễ dàng vào các hệ thống âm thanh ô tô, mang đến trải nghiệm nghe tuyệt vời cho mọi hành trình.
Đặc điểm nổi bật
  • TechSpecs: Bán riêng driver mid-bass 165mm (6.5 inch) giúp xây dựng hệ thống component tùy chỉnh hoặc sử dụng trong cấu hình active với DSP (Digital Signal Processing).
  • Phạm vi tần số: Công nghệ FM được áp dụng, đảm bảo hiệu suất tối ưu từ 32Hz đến 400Hz.
  • Kích thước: Loại 165mm (6.5 inch) mang đến không gian lắp đặt tối ưu trên các dòng xe từ hatchbacks đến SUVs.