Helix Ci3 W165FM-S3
8 750 000₫ 15 000 000₫ -42%
  • Thương hiệu: Helix
  • Mã hiệu: Ci3 W165FM-S3
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Danh mục: Loa Component
Tổng quan
Helix Ci3 W165FM-S3 là loa woofer 165mm (6.5 inch) phiên bản S3 mới nhất thuộc dòng Ci3 của Helix - Audiotec Fischer, Đức. Đây là thương hiệu âm thanh ô tô nổi tiếng với lịch sử hơn 40 năm trong ngành công nghiệp âm thanh xe hơi. Phiên bản S3 cải tiến so với S2 về chất lượng driver và hiệu suất, mang đến mid-bass chất lượng hơn cho hệ thống loa cửa xe.
Đặc điểm nổi bật
  • Tổng công suất: 150W (Rated) / 600W (Max)
  • Bass mạnh mẽ: Loa woofer có kích thước lớn 165mm mang lại âm bass sâu và mạnh mẽ, phù hợp với các thể loại nhạc điện tử, rock hoặc hip-hop.