Helix Ci3 W200FM-S2
8 400 000₫ 14 400 000₫ -42%
  • Thương hiệu: Helix
  • Mã hiệu: Ci3 W200FM-S2
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Danh mục: Loa Component
Tổng quan
Helix Ci3 W200FM-S2 là loa woofer 200mm (8 inch) phiên bản S2 thuộc dòng Ci3 của Helix - Audiotec Fischer, Đức. Kích thước 200mm mang đến mid-bass cực kỳ đầy đặn và mạnh mẽ, vượt trội so với woofer 165mm tiêu chuẩn. Phù hợp cho xe có vị trí loa lớn hoặc custom install.
Đặc điểm nổi bật
Ứng dụng thực tế
Công suất loa lên tới 150W RMS/400W peak, Ci3 W200FM-S2 hoàn toàn phù hợp với các hệ thống âm thanh xe hơi yêu cầu độ lớn và chất lượng cao. Loa có thể dễ dàng lắp đặt trên nhiều loại xe ô tô, từ sedan đến SUV.