Helix Ci7 C165.2FM-S3 là loa coaxial 2-way với đường kính 165mm (6.5 inch) thuộc dòng Compose Intelligence Ci7 high-end của thương hiệu Helix - Audiotec Fischer, Đức. Dòng Ci7 nằm trong phân khúc cao cấp nhất của Helix, nổi bật với chất âm audiophile và thiết kế tiện lợi.
Đặc điểm nổi bật
Ứng dụng thực tế
Lý do nên mua
Đánh giá sản phẩm
Rat an tuong voi chat luong am thanh. Lap dat de dang, tuong thich tot voi he thong xe.
Chat luong vuot xa ky vong. Bass manh me nhung khong bi bum, mid trong, treble muot.
Lap len xe nghe khac biet hoan toan. Am thanh day, trong va co chieu sau.
San pham chinh hang, gia tot hon nhieu noi khac. Am thanh rat ok.
Shop tu van nhiet tinh, san pham dung chat luong. Se ung ho tiep.
Viết đánh giá
Sản phẩm liên quan
-38%
HOT
Loa 2-Way Alchimist AS-G65 Component Speaker Màng Nhôm Trắng Sang Trọng, Công Suất 130W Mạnh Mẽ
-24%
Loa cánh phân tần 3 way - Loa DATASAT 3 way SAT Q3 chất lượng âm thanh từ Mỹ đẳng cấp cao
-23%