Helix Ci7 M100FM-S3 là loa midrange 100mm chuyên dụng thuộc dòng Ci7 high-end của Helix - Audiotec Fischer, Đức. Đây không chỉ là một sản phẩm âm thanh xe hơi cao cấp mà còn mang trong mình những công nghệ tiên tiến nhất từ thương hiệu nổi tiếng này.
Đặc điểm nổi bật
Ứng dụng thực tế
Lý do nên mua
Đánh giá sản phẩm
Shop tu van nhiet tinh, san pham dung chat luong. Se ung ho tiep.
Da lap cho xe duoc mot thang, am thanh cai thien ro ret so voi loa zin. Gia hop ly.
Lap len xe nghe khac biet hoan toan. Am thanh day, trong va co chieu sau.
Rat hai long, am thanh ro rang tung chi tiet. Nghe nhac bolero rat tuyet voi.
Viết đánh giá
Sản phẩm liên quan
-38%
HOT
Loa 2-Way Alchimist AS-G65 Component Speaker Màng Nhôm Trắng Sang Trọng, Công Suất 130W Mạnh Mẽ
-24%
Loa cánh phân tần 3 way - Loa DATASAT 3 way SAT Q3 chất lượng âm thanh từ Mỹ đẳng cấp cao
-23%