Helix Ci7 W200FM-S3
8 400 000₫ 14 400 000₫ -42%
  • Thương hiệu: Helix
  • Mã hiệu: Ci7 W200FM-S3
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Danh mục: Loa Component
Tổng quan
Helix Ci7 W200FM-S3 là loa woofer 200mm (8 inch) thuộc dòng Ci7 high-end của Helix - Audiotec Fischer, Đức. Loa này được thiết kế với kích thước lớn 200mm, mang lại âm thanh mid-bass mạnh mẽ và đầy đặn hơn so với các loa woofer 165mm thông thường. Đây là model lớn nhất trong dòng Ci7 của Helix, đảm bảo chất lượng âm thanh đỉnh cao cho những ai yêu thích âm nhạc xe hơi.
Đặc điểm nổi bật
  • Kích thước lớn 200mm: Loa Ci7 W200FM-S3 mang đến bass mạnh mẽ và đầy đặn, vượt trội so với các loa cùng phân khúc.