7 300 000₫ 12 000 000₫ -39%
  • Kích thước trình điều khiển: 11 inch Công suất định mức: 500W
  • Công suất cực đại: 2500W
  • Trở kháng: 4 ohm
  • Đáp ứng tần số: 20Hz - 150Hz
  • Độ méo hài tổng: < 1,0%
  • Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu: > 90dB
  • Kích thước: 360mm (đường kính) x 125mm (chiều cao)
  • Độ nhạy đầu vào (Cao): 1V
  • Độ nhạy đầu vào (Thấp): 0,4V
  • Bộ lọc thông thấp: 50Hz - 150Hz
  • Tăng âm trầm: 0 đến +12dB
  • Định mức cầu chì: 20A
####
Các tính năng chính: Công suất đầu ra ấn tượng: Với công suất định mức 500W và công suất cực đại 2500W, ASW11W-2500 đảm bảo âm trầm sâu, mạnh mẽ nâng trải nghiệm nghe của bạn lên một tầm cao mới.
Thiết kế nhỏ gọn: Với đường kính 360mm và chiều cao 125mm, loa siêu trầm này được thiết kế để vừa vặn hoàn hảo trong phạm vi của lốp dự phòng, tối đa hóa hiệu quả không gian trong xe của bạn.