Pioneer TS-Z12LS4
3 150 000₫ 5 400 000₫ -42%
  • Thương hiệu: Pioneer
  • Mã hiệu: TS-Z12LS4
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Danh mục: Loa Subwoofer
Tổng quan
Pioneer TS-Z12LS4 là subwoofer 12 inch thuộc dòng Z-Series flagship từ thương hiệu âm thanh ô tô hàng đầu – Pioneer. Đây là dòng sản phẩm cao cấp nhất, được biết đến với chất lượng âm thanh audiophile và công nghệ tân tiến.
Đặc điểm nổi bật
  • Chất âm audiophile: TS-Z12LS4 mang đến trải nghiệm âm thanh ấn tượng, tái tạo chính xác các tần số bass dưới 80Hz với độ sâu và kiểm soát hoàn hảo.
  • Làm việc hiệu quả trong mọi không gian: Với kích thước 12 inch, TS-Z12LS4 dễ dàng phù hợp vào nhiều hệ thống âm thanh xe hơi khác nhau, mang đến âm lượng bass mạnh mẽ mà không làm mất thẩm mỹ.
Ứng dụng thực tế
Lý do nên mua
Chia sẻ: Facebook Zalo
Đánh giá sản phẩm
4.5
12 đánh giá
5
H
Hung Ly
22/03/2026
Dang dong tien
Da lap cho xe duoc mot thang, am thanh cai thien ro ret so voi loa zin. Gia hop ly.
H
Hai Cao
Hang xin gia tot
Lap len xe nghe khac biet hoan toan. Am thanh day, trong va co chieu sau.
N
Nguyễn Hải Nam
Thiết kế chắc chắn, lắp đặt dễ
A
Anh Tran
Rat hai long
Da dung nhieu thuong hieu nhung day la san pham tot nhat trong tam gia. Recommend.
A
Anh Truong
Recommend cho moi nguoi
Hang chinh hang, dong goi can than. Am thanh trung thuc, bass chac, treble trong.
Hoang Tran
Hang xin gia tot
San pham chat luong rat tot, am thanh ro rang va sau. Rat hai long voi lua chon nay.
Hoàng Anh Dũng
Âm thanh sống động, chi tiết
N
Nguyễn Ngọc Đạt
Âm thanh bị méo khi công suất cao
L
Lưu Văn Dũng
Khó điều chỉnh cài đặt âm thanh
L
Lưu Thanh Trang
Tương thích nhiều loại xe
Lỗ lắp tiêu chuẩn 128mm, tương thích hầu hết xe du lịch. Bản thiết kế âm trần gọn gàng, không chiếm diện tích cabin. Dễ dàng thay thế loa cũ mà không cần khoan đẽo.
V
Vũ Hữu Hải
Chất lượng âm thanh ấn tượng
Pioneer TS-Z12LS4 cho âm thanh mạnh mẽ, chi tiết ở dải tần thấp. Xử lý 400W RMS ổn định, bass sâu 12 inch. Giá trị hoàn hảo cho hệ thống âm thanh ô tô.