Rainbow EL-MW165A là một lựa chọn hoàn hảo cho các hệ thống âm thanh ô tô, với chất lượng âm thanh vượt trội và thiết kế hiện đại. Đây là loa mid-woofer 6.5 inch đơn (không bao gồm tweeter) thuộc dòng Experience Line phiên bản Aluminium của thương hiệu Rainbow. Sản phẩm này phù hợp cho những hệ thống active không cần crossover passive, hoặc để thay thế/nâng cấp woofer trong bộ component.
Đặc điểm nổi bật
- Techspec: Loa mid-woofer 6.5 inch (165mm)
- Kết nối dễ dàng: Tích hợp sẵn các cổng kết nối cần thiết, thuận tiện cho việc lắp đặt và sử dụng
- Chất lượng âm thanh: Cung cấp âm bass mạnh mẽ với độ chính xác cao, tái tạo âm thanh tự nhiên hơn
- Bảo hành chính hãng: Nâng cao mức độ tin tưởng và bảo vệ quyền lợi khách hàng
Ứng dụng thực tế
Lý do nên mua
- Thiết kế thời trang: Mặt trước loa được làm từ Aluminium với kiểu dáng sang trọng và hiện đại
Đánh giá sản phẩm
Da dung nhieu thuong hieu nhung day la san pham tot nhat trong tam gia. Recommend.
Rat hai long, am thanh ro rang tung chi tiet. Nghe nhac bolero rat tuyet voi.
Da so sanh voi nhieu hang, san pham nay cho am thanh tot nhat. 5 sao xung dang.
Viết đánh giá
Sản phẩm liên quan
-38%
HOT
Loa 2-Way Alchimist AS-G65 Component Speaker Màng Nhôm Trắng Sang Trọng, Công Suất 130W Mạnh Mẽ
-24%
Loa cánh phân tần 3 way - Loa DATASAT 3 way SAT Q3 chất lượng âm thanh từ Mỹ đẳng cấp cao
-23%