Rainbow IRON-AP1200SE
19 500 000₫
  • Thương hiệu: Rainbow
  • Mã hiệu: IRON-AP1200SE
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Bảo hành: 12 th├íng ch├¡nh h├úng
  • Danh mục: DSP Amplifier
Tổng quan
Đặc điểm nổi bật (5-6 điểm)
  • Hiệu suất mạnh mẽ: Với công suất 1200W, IRON-AP1200SE cung cấp âm thanh động lực và sống động cho các hệ thống âm thanh ô tô.
Ứng dụng thực tế
Lý do nên mua
Chia sẻ: Facebook Zalo
Đánh giá sản phẩm
4.5
11 đánh giá
5
D
Dat Tran
26/03/2026
Dang dong tien
Giao hang nhanh, san pham chat luong. Am bass day, mid ngot, treble sac net.
T
Trần Thị Mai
Tính năng bổ sung hữu ích
Tích hợp sạc USB 18W, bảo vệ ngược cực 12V, chống cháy nổ. So sánh với model cơ bản cùng dòng thì có nhiều chức năng hơn. Giá tăng tương ứng nhưng hợp lý.
D
Duy Le
Recommend cho moi nguoi
Chat luong vuot xa ky vong. Bass manh me nhung khong bi bum, mid trong, treble muot.
M
Mai Xuân Long
Khởi động nhanh chưa từng thấy
Dùng cứu hộ xe sedan 2.0L hỏng ắc quy giữa đường, chỉ mất 30s khởi động. Đèn LED 1000 lumen cứu hộ ban đêm rất hữu ích. So sánh với thiết bị 600A cùng hãng, mạnh gấp đôi.
P
Phong Le
5 sao xung dang
San pham chinh hang, gia tot hon nhieu noi khac. Am thanh rat ok.
N
Nguyễn Quốc Việt
Thời gian sạc dài thất vọng
Công suất sạc vào chỉ 50W, sạc đầy 20Ah mất 5-6 giờ. Các model 100W khác chỉ mất 2-3 giờ. Độ trễ này gây bất tiện khi cần gấp.
H
Hoang Nguyen
Hang xin gia tot
Dung thu mot tuan roi, cang nghe cang thich. Am thanh rat chi tiet va tu nhien.
A
Anh Ly
Rat hai long
Shop tu van nhiet tinh, san pham dung chat luong. Se ung ho tiep.
Đ
Đỗ Thị Hùng
Không như quảng cáo 12V 20Ah
Quảng cáo ghi 12V 20Ah nhưng thực tế dung lượng chỉ ~12Ah khi đo. Sau 3 lần cứu hộ xe 1.6L, ắc quy cạn nhanh hơn mong đợi. Tốn pin so với dung lượng ghi.
H
Huỳnh Quang Quân
IRON-AP1200SE siêu bền cho xe
Dụng cụ set 1200A này khỏe hơn hẳn những model cùng cấp dòng 800A trên thị trường. Ắc quy cứu hộ khởi động tức thì dù thời tiết lạnh -30°C. Giá hơi cao nhưng xứng đáng.
M
Mai Quốc Hoa
Khởi động mạnh nhưng thiết kế hơi cồng kềnh
Công suất 1200A đủ dùng cho xe tải nhỏ. Cáp dày 25 mm² nhưng màng bọc hơi dày, khó luồn gọn vào khoang động cơ. So với Jump Starter 1000A của NOCO thì gọn hơn 20%.