Rainbow SL-SW10.D4
5 500 000₫
  • Thương hiệu: Rainbow
  • Mã hiệu: SL-SW10.D4
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Bảo hành: 12 th├íng ch├¡nh h├úng
  • Danh mục: Loa Subwoofer
Tổng quan
Rainbow SL-SW10.D4 là subwoofer 10 inch dual voice coil 4Ω thuộc dòng Sound Line, mang đến âm bass sâu và mạnh mẽ cho hệ thống âm thanh ô tô. Sản phẩm này phù hợp cho những ai yêu thích âm nhạc mạnh mẽ và cần một bass chắc chắn để tạo điểm nhấn cho các bản nhạc rock hoặc nhạc EDM.
Đặc điểm nổi bật
  • Bass 10 inch mạnh mẽ: Kích thước loa lớn giúp cung cấp âm bass sâu, đầy đặn và mạnh mẽ, mang đến trải nghiệm âm thanh chân thực và động lực.
  • Resonant frequency 42 Hz: Loa này có tần số42 Hz,、。
  • Impedance 4Ω: ,。