Rockford Fosgate P2V2-65HO là loa component 2-way 6.5 inch thuộc dòng Punch P2 V2 (thế hệ 2) của thương hiệu Rockford Fosgate, một trong những nhà sản xuất âm thanh hàng đầu thế giới. Đây không chỉ đơn thuần là một sản phẩm loa mà còn là sự kết hợp hoàn hảo giữa công nghệ tiên tiến và chất lượng âm thanh tuyệt vời, đáp ứng nhu cầu cải thiện âm thanh cho xe hơi của nhiều khách hàng.
Đặc điểm nổi bật
- Kích thước nhỏ gọn: Với kích thước 6.5 inch (165mm), P2V2-65HO dễ dàng lắp đặt trong nhiều vị trí khác nhau trên ô tô mà không làm ảnh hưởng đến nội thất xe.
Ứng dụng thực tế
Lý do nên mua
Đánh giá sản phẩm
Da dung nhieu thuong hieu nhung day la san pham tot nhat trong tam gia. Recommend.
Am thanh song dong, chi tiet cao. Nghe nhac acoustic va vocal rat tuyet.
Da lap cho xe duoc mot thang, am thanh cai thien ro ret so voi loa zin. Gia hop ly.
Da so sanh voi nhieu hang, san pham nay cho am thanh tot nhat. 5 sao xung dang.
San pham chat luong rat tot, am thanh ro rang va sau. Rat hai long voi lua chon nay.
Viết đánh giá
Sản phẩm liên quan
-38%
HOT
Loa 2-Way Alchimist AS-G65 Component Speaker Màng Nhôm Trắng Sang Trọng, Công Suất 130W Mạnh Mẽ
-24%
Loa cánh phân tần 3 way - Loa DATASAT 3 way SAT Q3 chất lượng âm thanh từ Mỹ đẳng cấp cao
-23%