Zapco ST-2000XM III
21 900 000₫ 23 000 000₫ -5%
  • Thương hiệu: Zapco
  • Mã hiệu: ST-2000XM III
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Bảo hành: 12 th├íng ch├¡nh h├úng
  • Danh mục: Amplifier / Cục Đẩy
Tổng quan về Zapco ST-2000XM III
Zapco ST-2000XM III là flagship amplifier mono Class D trong dòng ST-X III, đỉnh cao công nghệ khuếnh đại của Zapco Mỹ. Công suất 2000W RMS tại 1 Ohm, cỗ máy sức mạnh cho subwoofer đòi hỏi công suất cực đại. Sản phẩm này không chỉ thể hiện sự tinh tế trong thiết kế mà còn mang đến trải nghiệm âm thanh đỉnh cao cho xe hơi của bạn.
Đặc điểm nổi bật
  • Công suất mạnh mẽ: Với công suất RMS 2000W tại 1 Ohm, Zapco ST-2000XM III đáp ứng hoàn hảo nhu cầu âm thanh cao cấp cho xe hơi.